.:: »-(¯`v::..XA VANG-FORUM ..::v´¯)-» ::.

.:: »-(¯`v::..ĐẠI DƯƠNG..::v´¯)-» ::.

Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng Nhập  

Share | 

Gửi người anh yêu!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Localisation : Đò ngang vắng bóng khách tình Quảng Bình-Đồng Hới quê mình vắng anh

Bài gửiTiêu đề: Gửi người anh yêu!   Mon Nov 06, 2006 9:28 am

Ko biết giờ này em đang làm gì nhỉ? Anh nhớ tới em quá, dù gì thì nói hiện giờ tâm trạng anh đang rất vui. Anh biết anh đã phải làm em buồn nhiều, có những lí do tưởng chừng như rất vu vơ, ngớ ngẩn thế mà cũng nảy sinh ra những giận hờn. Nhưng em àh, em cũng đã từng nói với anh, những cuộc giận hờn như thế chỉ là gia vị của tình yêu, sau những cuộc như vậy sẽ càng làm chúng ta hiểu và yêu nhau nhiều hơn. Anh nói như vậy ko phải là để khích lệ chúng ta giận nhau nhiều đâu đấy, em đừng hiểu theo ý đó nha, đương nhiên chúng ta phải sống vui vẻ, phải thật hạnh phúc bên nhau rồi. Anh ko muốn nhắc lại lời xin lỗi một lần nữa, anh sẽ chứng minh cho em thấy. Em chờ nhé.
Bây giờ anh chưa tìm ra được từ ngữ nào có thể diễn tả tình cảm của anh dành cho em, mà nói thực là anh cũng chẳng biết nói thế nào cho đúng, em hãy tự hiểu nhé, chỉ xin em nhớ 1 điều rằng, giờ đây anh ko thể rời xa em, cuộc sống này sẽ chẳng có ý nghĩa gì khi không có em ở bên. Vì vậy mình cũng mãi bên nhau em nhé!

"Cho dù sóng to gió lớn thế nào, cho dù có gặp phải cơn bão to thật là to, thì con tàu tình yêu của chúng ta sẽ không bao giờ dừng lại và lật đổ đâu, nó sẽ luôn tiến thẳng về phía trước. Hãy trao cho anh nhiệm vụ làm thuyền trưởng, anh sẽ làm cho con tàu của chúng ta luôn luôn vững chắc. Hãy tin anh!"
Xem lý lịch thành viên http://xavang-nty.tk

Gửi người anh yêu!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang