.:: »-(¯`v::..XA VANG-FORUM ..::v´¯)-» ::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
.:: »-(¯`v::..XA VANG-FORUM ..::v´¯)-» ::.

.:: »-(¯`v::..ĐẠI DƯƠNG..::v´¯)-» ::.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Một mình!

Go down 
Tác giảThông điệp
phuongscarlett

phuongscarlett

Một mình! Empty
Bài gửiTiêu đề: Một mình!   Một mình! Icon_minitimeSat Nov 18, 2006 2:46 am

Chiều thứ bảy buồn, mình đã không còn mong đợi và háo hức như trước kia vào mỗi chiều thứ bảy nữa rồi. Phải chăng mình đã già đi. Very Happy Đã 2 năm trôi qua, tình yêu ra đi, mình đã quyết định đúng hay không để giờ đây mình vẫn cô đơn. Mình không đủ can đảm để nói yêu 1 ai đó dù mình rất yêu người ta. Mình sợ tổn thương, sợ thất vọng về người đó. Có ai hoàn hảo đâu cả mình cũng thế. biết vậy mà vẫn không sao dám mở lòng đón nhận tình cảm của người khác. Đôi lúc thấy mình lạnh lùng trước tình cảm nồng nàn của người ta quá, ánh mắt của người ta làm mình bối rối. Nhưng cái tính bướng bỉnh trong mình không đầu hàng, nó cứ căng lên dù đôi lúc nỗi nhớ người ta làm mình oằn oại. Mình gọi điện hỏi vu vơ thôi vì nhớ nhưng cũng chỉ được vài câu. Thế mới chán mình chứ?
Chiều nay mình cô đơn, mình ước sao có người ấy bên mình. ..

Một mình!
Trang 1 trong tổng số 1 trang